Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Liên kết
DuyMinh Software
Nem Quang Tien
Music
Keywords

THONG  quan  trong  nuoc  lieu  nhan  phan  Thiết  dien  toan  cach  tinh  phim  LOGO  thiet  catv  giai  giao  bien  hoang  cong  DUNG  HUONG  font  trinh  dong  


Single-mode Media converter 2xRJ45 APT-103S33OC-2TX

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Single-mode Media converter 2xRJ45 APT-103S33OC-2TX

Bài gửi  duyminh on Wed Jun 08, 2011 11:48 pm





Single-mode Media converter 2xRJ45 APT-103S33OC-2TX

APT-103S33O-2TX (20km)

2 cổng RJ45 (Ethernet) và 01 cổng quang SC, Single-mode

Khỏang cách từ 20km đến 120km

Tổng quan:

Chuẩn: IEEE802.3u Fast Ethernet 10/100Base-TX (02 cổng) và 100Base-FX, hỗ trợ IEEE802.3X (Auto-MDI/MDIX)
Đầu nối: RJ45-UTP và SC Connector
6 Đèn LED: FDX/Col, FX-Link/Act, TXLink/Act, FX100.TX100
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Cơ chế :Full hoặc Half Duplex

MAC address: 2K

Buffer space: 384KB
Nguồn cung cấp: AC 100-265V, 50/60Hz, DC5V 1A
Nhiệt độ: 0 - 50 độ C
Độ ẩm: 5% ~ 90%
Kích thước: 118 x 87 x 28 mm

Cáp: CAT5E or CAT6E

Model
APT-103S3xOC2TX
Loại đầu nối quan
Dual SC
Khoảng cách điển hình
20Km /40km /60km / 80km/ 100km/ 120km
Loại sợi quang
đơn mode
Bước sóng (nm)
1310 / 1550
Công suất phát tối thiểu (Min TX PWR)
-15.0 dBm
Công suất phát tối đa (Max TX PWR)
-7.0 dBm
Độ nhạy thu
-32.0 dBm
Dự trữ tuyến
17.0 dBm

_________________
Website: ([You must be registered and logged in to see this link.]
Forum: (http://forum.phamduyminh.com)
(http://diendan.phamduyminh.com)

Let's share to be shared.
Hãy chia sẻ để được sẻ chia.

PostReply to see hidden links.

duyminh

Tổng số bài gửi : 2887
Points : 5567
Reputation : 83
Join date : 12/09/2008
Age : 35
Đến từ : http://diendan.phamduyminh.com

Xem lý lịch thành viên http://www.phamduyminh.com

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết