Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Similar topics
    Liên kết
    DuyMinh Software
    Minh Hoang HiTech
    Music
    Keywords

    Thanh  tes824  winzip  


    Module quang SFP Small Form-factor Pluggable (optical transceiver module)

    Go down

    Module quang SFP Small Form-factor Pluggable (optical transceiver module)

    Bài gửi  duyminh on Mon Jun 13, 2011 5:35 pm







    Module quang SFP Small Form-factor Pluggable (optical transceiver module)

    SFP: Small Form-factor Pluggable (optical transceiver module)

    Sơ đồ kết nối Module quang SFP:
    GBIC====OJ===ODF..=======OFC=======...ODF=====OJ==== GBIC

    OFC: Cáp quang
    ODF: Giá phối quang, hộp phối quang
    OJ: Dây nhảy Pigtail (Dây đuôi heo - Hay dây đuôi lợn)
    GBIC: Cổng quang của SWITCH

    Single Fiber Bi-directional SFP (Single-mode) 100/155Mbps

    MODEL: XSFP-FE-155M-D (Cisco part # : GLC-FE-100BX-D), 1550TX/1310RX

    MODEL: XSFP-FE-155M-U (Cisco part # : GLC-FE-100BX-U), 1310TX/1550RX

    Đặc điểm:

    1. Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 100/155 Mbps
    2. Bước sóng quang truyền trên 1 sợi quang (Single-mode) là bước sóng 1550nm, tín hiệu quang nhận là bước sóng 1310nm
    3. Khoảng cách quang truyền xa 20km trên sợi quang SM 9/125µm
    4. Nguồn cấp Single 3. 3V
    5. Giao diện kết nối quang Simplex LC ,
    6. Hỗ trợ Hot Pluggable
    7. Nhiệt độ hoạt động của module quang
    Chuẩn: 0~+70°C
    Công nghiệp:-40~+85 °C
    8. Tương thích với thông số kỹ thuật MSA SFP
    9. Chuẩn đoán số giao diện giám sát. Tương thích với SFF-8472

    Ứng dụng:

    1. Các Router và Switches ATM
    2. Cơ sở hạ tầng SONET/SDH Switch
    3. Các ứng dụng Fast Ethernet

    [You must be registered and logged in to see this link.]

    _________________
    Website: ([You must be registered and logged in to see this link.]
    Forum: (http://forum.phamduyminh.com)
    (http://diendan.phamduyminh.com)

    Let's share to be shared.
    Hãy chia sẻ để được sẻ chia.

    PostReply to see hidden links.
    avatar
    duyminh

    Tổng số bài gửi : 2887
    Points : 5567
    Reputation : 83
    Join date : 12/09/2008
    Age : 37
    Đến từ : http://diendan.phamduyminh.com

    Xem lý lịch thành viên http://www.phamduyminh.com

    Về Đầu Trang Go down

    Về Đầu Trang

    - Similar topics

     
    Permissions in this forum:
    Bạn không có quyền trả lời bài viết