Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Liên kết
DuyMinh Software
Nem Quang Tien
Music
Keywords

tinh  cach  cong  quan  bien  DUNG  dong  Thiết  HUONG  giai  font  lieu  dien  thiet  nhan  trinh  LOGO  phan  THONG  hoang  trong  phim  giao  nuoc  catv  toan  


Multi-mode Media converter, APT-103M32OC

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Multi-mode Media converter, APT-103M32OC

Bài gửi  duyminh on Wed Jun 08, 2011 11:46 pm





Multi-mode Media converter, APT-103M32OC

10/100Base-T to 100Base-FX, Multi-mode, 1310nm typical distance, 2KM SC interface

Tổng quan:

Chuẩn: IEEE802.3u Fast Ethernet 10/100Base-TX và 100Base-FX
Đầu nối: RJ45-UTP và SC Connector
Đèn LED: FDX/Col, FX-Link/Act, TXLink/Act, FX100.TX100
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
Cơ chế :Full hoặc Half Duplex
Nguồn cung cấp: AC 100-260V DC1A@+5V
Nhiệt độ: 0 - 70 độ C
Độ ẩm: 5% - 90%
Kích thước: 26 x 71 x 95 mm

Cáp: CAT 5 UTP

Sợi quang: Multi-mode

Model
APT-103M32OC
Loại đầu nối quan
SC
Khoảng cách điển hình
2Km
Loại sợi quang
Đa mode (Multi-mode)
Bước sóng (nm)
1310
Công suất phát tối thiểu (Min TX PWR)
-19.0dBm
Công suất phát tối đa (Max TX PWR)
-14.0dBm
Độ nhạy thu
31.0dBm
Dự trữ tuyến
12.0dBm

_________________
Website: ([You must be registered and logged in to see this link.]
Forum: (http://forum.phamduyminh.com)
(http://diendan.phamduyminh.com)

Let's share to be shared.
Hãy chia sẻ để được sẻ chia.

PostReply to see hidden links.

duyminh

Tổng số bài gửi : 2887
Points : 5567
Reputation : 83
Join date : 12/09/2008
Age : 35
Đến từ : http://diendan.phamduyminh.com

Xem lý lịch thành viên http://www.phamduyminh.com

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết